Máy in Laser Brother HL-L5100DN (in 2 mặt_in mạng)
Thông số kỹ thuật:
Máy in Laser Đơn sắc với tính năng in 2 mặt tự động và kết nối mạng LAN.
Tổng quan
Bộ nhớ
512 MB
Màn hình
16 characters x 1 line
In
Tốc độ in
Lên đến 40/42 trang/phút (ISO/IEC 11160-2:1996)
Độ phân giải in
Lên đến 1200 x 1200 dpi
In 2 mặt
In 2 mặt tự động
Mô phỏng
PCL®6, BR-Script 3, IBM Pro-printer XL, Epson FX-850
Network
Protocols
Quản lý
Sử dụng giấy
Nạp giấy (khay chuẩn)
Lên đến 250 tờ
Khay đa năng/Khe đa năng
Lên đến 50 tờ
Giấy đầu ra
Lên đến 150 tờ
Tính năng phụ
In sách
In bảo mật
Cài đặt mật khẩu cho việc in để kích hoạt máy in hoặc trình duyệt web để bảo mật
Khóa chức năng an toàn
Phần mềm
Trình điều khiển máy in (Windows®)
Trình điều khiển máy in (Macintosh®)
Mac OS X v10.9.x, 10.8.x, 10.7.5
Trình điều khiển máy in (Linux)
Hệ thống in CUPS (môi trường x86, x64) , Hệ thống in LPD/LPRng (môi trường x86, x64)
Đặc điểm khác
Công suất tiêu thụ
Trung Bình: Khoảng. 640W (Printing), 390 W (Quite Mode Printing), 32W (Ready), 6.5W (Sleep), 1.2W (Deep Sleep), 0.04 (Power Off)
Độ ồn
LpAm = 52.0 dB(A) * In accordance with ISO7779
Kích thước/Trọng lượng
Kích thước (WxDxH)
373 x 388 x 255 mm (14.7" x 15.3" x 10.0")